



FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA TACCS

Tafadhali jaza taarifa zote kulingana na aina ya uanachama unaouomba.

(kwa waombaji binafsi, ruka sehemu ya kujaza taarifa za taasisi/kampuni. Kwa taasisi au kampuni hakikisha unajaza taarifa za anayejaza fomu):

Taarifa za Mhusika anayejaza fomu:

Jina.....

Cheo.....

Jinsia ☐ KE ☐ ME

Taarifa za Taasisi/kampuni

Jina la taasisi/kampuni

.....

Jina la Kiongozi wa ngazi ya juu katika taasisi:

.....

Jinsia yake ☐ KE ☐ ME

Sanduku La Posta (kama lipo):

Wilaya

Mkoa/Mji.....

Simu ya mkononi:

Simu Nyingine.....

Barua pepe kama ipo:

..... Tovuti:

Tafadhali chagua kwa kuweka tiki kwenye kategoria inayokuhusu

Mwanachama wa shirika/Kampuni kubwa

Kampuni inayotengeneza faida kubwa
Mashirika makubwa yasiyo ya kiserikali
Mwajiri wa watu Zaidi ya 10

☐

Mwanachama wa shirika/Kampuni ndogo

Mfanyabiashara wa kiwango cha kati au chini
Mashirika madogo yasiyoengeneza faida
Mwajiri wa watu chini ya 10
Mwanachama asiyesajiliwa VAT

☐

Mwanachama mtaalamu

Wataalamu kutoka taasisi za elimu
Wadau wataalamu katika upikaji safi
Wabobevu/wataalamu katika sekta

☐

Mwanachama wa taasisi

Taasisi za elimu
Taasisi za afya
Taasisi zinginezo

☐

Mwanachama binafsi

Mtu anayejihusisha katika shughuli yeyote
katika mnyororo wa thamani wa upikaji safi

☐

Mwanachama mshirika

Hahusiki na mnyororo wa thamani wa upikaji
safi na teknolojia zake lakini anapenda
kufuatilia

☐

Mwanachama mwanafunzi

Wanachama ambao bado wapo katika
taasisi za elimu kwa ajili ya masomo

☐



Taarifa maalumu

Maelezo mafupi kuhusu wewe/biashara/taasisi yako kulingana na mnyororo wa thamani (value chain) wa upikaji safi na salama.

Umesikia vipi kuhusu TACCS? (mfano; kwa njia ya rafiki, Mtandao, viongozi wa TACCS waliokutembelea n.k.)

Je ni mwanachama wa shirika/kikundi chochote rasmi? kama jibu ni ndio, litaje.

Kuna wanawake wangapi katika shirika lako na wanafanya shughuli gani?

IJAZWE NA WANAWAKE TU

JUKWAA LA WANAWAKE TACCS

Hili ni Jukwaa Maalum lenye lengo la kuwezesha ushiriki hai wa wanawake na kufaidika na fursa zilizopo katika mnyororo wa thamani wa upikaji safi na salama.

Je Ungependa Kuwa Mwanachama?

☐

NDIYO

☐

HAPANA

Kama NDIYO Jaza jina lako Hapa chini na Mawasiliano yako.

Jina.....

Mawasiliano/Namba ya simu.....Mkoa unaotoka.....

Unajishughulisha na nini/Huduma au bidhaa unazozalisha.....

.....



TAARIFA MUHIMU

Utambulisho wa mwanachama

Kila mwanachama wa TACCS atatambulika kwa cheti. Cheti hicho kitahusisha aina ya uanachama, namba na muda ya matumizi ya cheti hicho. Faida na haki za mwanachama zitapatikana baada ya malipo ya ada ya uanachama. Kulingana na hali iliyopo kwa sasa, endapo bodi ya wakurugenzi itaridhia. Malipo ya uanachama ya mwaka mzima yatapitwa kila mwaka kulingana na ulazima wa kufanya hivyo.

Malipo ya usajili wa uanachama na ada ya mwaka

Unaweza kulipia usajili wa uanachama kwa pesa taslimu katika ofisi za TACCS, kupitia njia ya miamala ya benki au hundi. Baada ya uthibitisho wa malipo uliyoyafanya katika akaunti ya TACCS utapokea risiti kulingana na malipo uliyoyafanya. Endapo mwanachama mpya atajiunga na TACCS katika robo ya mwisho wa mwaka, ada hiyo itajumuisha pia mwaka unaofuata.

Malipo yafanyike katika akaunti ifuatayo:

Jina la benki:	NMB Bank PLC
Jina la akaunti ya benki:	Tanzania Association of Clean Cooking Stakeholders
Namba ya akaunti:	20510091093
Swift Code:	NMIBTZTZ
Bank Code:	16

Uthibitisho

Ninaelewa ya kwamba uanachama wa TACCS ni maridhio ya chama. Ninafahamu ya kuwa uanachama wangu ni hai ninapokuwa na cheti kinachoambatana na risiti ya malipo ya ada ya mwaka ya uanachama. Ninajua ya kwamba malipo hayo ni ya kila mwaka, kabla ya tarehe 3 Machi na malipo hayo hayarudishwi. Nimeeleza juu ya taarifa na taratibu za kujisajili na ninakubaliana na katiba ya TACCS.

Tarehe

Sahihi ya muombaji

KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

Tafadhali weka tiki sehemu husika

☐ Amekubaliwa ☐ Amekataliwa

Namba ya usajili aliyopewa _____

Jina na cheo _____

Sahihi ya mthibitishaji: _____ Tarehe: _____

TACCS offices
Urafiki Flats, Block G
2nd Floor, Suite 10
C/O P.O Box 72622,
Dar es Salaam, TANZANIA

Phone:
+255784816537
+255784424969

Email:
cm@taccs.tz
sec@taccs.tz
taccs@taccs.tz



MFUMO WA ADA NA FAIDA ZA UANACHAMA

Aina za uanachama	Aina ya Taasisi	Usajili na malipo ya ada ya mwaka (Kulipwa kwa awamu moja tu kila mwaka)		Manufaa na faida za Uanachama
		USD	TZS	
Makampuni/ Biashara	Biashara kubwa (Tazama vigezo ukurasa wa kwanza)		500,000	- Kupata usaidizi wa TACCS na taarifa kuhusu tasnia ya nishati safi ya kupikia. - Uwakilishi kwa serikali katika uchechemuzi na ushawishi kwenye sera, kanuni na mikakati ya kisekta. - Kwa wafanyabiashara, kuiwakilisha biashara yako mbele ya serikali. - Kuwa na ukurasa wako katika tovuti ya TACCS - Uwezeshaji wa ushirikiano wa kibiashara wa kitaifa na kimataifa. - Upatikanaji wa taarifa zinazohusiana na zabuni na kutangaziwa bisahara yako. - Barua ya udamini kutoka TACCS. - Semina na warsha za kibiashara za kimataifa - Kupata taarifa za kiseru, kikanuni na kisheria za kisekta - Kutumia nembo ya TACCS kwa matangazo ya bisahara. - Kutumia nembo ya biashara ya TACCS. - Kuruhusiwa kutumia kanzidata (database) yenye taarifa za kisekta na wanachama.
	Biashara ndogo (Tazama vigezo ukurasa wa kwanza)		100,000	- Kuwa na ukurasa wako katika tovuti ya TACCS - Kupunguziwa gharama kipindi cha maonyesho - Fursa ya kuchapisha Makala au taarifa kupitia mitandao ya kijamii ya TACCS - Uwakilishi kwenye kutafuta ufadhili kutoka mamlaka za serikali, washirika wa maendeleo na taasisi za fedha - Fursa ya kuchangamana zinazoongeza kasi ya kuifikia jamii kibiashara. - Kupata kanzi data na taarifa za kisekta - Kutumia nembo ya biashara ya TACCS - Kujengewa uwezo
Taasisi	Taasisi		100,000	- Mafunzo ya bure juu ya teknolojia na nishati safi za kupikia kwa nadharia na vitendo - Kupata taarifa na machapisho ya masuala ya nishati safi ya kupikia. - Mawasiliano na kuunganishwa na wataalamu wa nishati safi za kupikia - Kutambulika kupitia cheti cha TACCS - Kukutanishwa na wadau wa mapishi safi



Aina za uanachama	Aina ya Taasisi	Usajili na malipo ya ada ya mwaka (Kulipwa kwa awamu moja tu kila mwaka)		Manufaa na faida za Uanachama
		USD	TZS	
Mwanachama mtaalamu	Mwanachama mtaalamu (wataalamu katika taaluma, watafiti, washauri waelekezi)		50,000	- Kujulishwa kuhusu zabuni/nafasi za matangazo/masoko. - Fursa ya kushiriki katika majukwaa ya ngazi za juu kitaifa na kimataifa ya kitaaluma na kuwasilisha machapisho na tafiti. - Uwakilishaji wa mtandao katika makongamano na mijadala ya ngazi ya juu za kimataifa - Kupata kanzi data ya TACCS - Huduma ya kuunganishwa na washirika na washauri - Fursa ya kuchapisha Makala au taarifa katika mitandao ya kijamii ya TACCS - Fursa za kitaifa na kimataifa za mafunzo na warsha - Gharama pungufu katika huduma za TACCS - Kupata barua za udhamini kutoka TACCS - Kukutanishwa na wadau wa nishati jadidifu - Kutumia cheti cha TACCS kujitambulisha. - Kushiriki kwenye kazi za TACCS na tafiti mbalimbali.
Mwanachama binafsi	Watu binafsi wanaojihusisha na suluhu za mnororo wa thamani katika mapishi safi		30,000	- Kujulishwa kuhusu zabuni/nafasi za matangazo/masoko. - Uwakilishaji wa mtandao katika makongamano na mijadala ya ngazi ya juu za kimataifa - Kupata kanzi data ya TACCS - Huduma ya kuunganishwa na washirika na washauri - Fursa za kitaifa na kimataifa za mafunzo na warsha - Gharama pungufu katika huduma za TACCS - Kupata barua za udhamini kutoka TACCS - Kukutanishwa na wadau wa nishati jadidifu - Kutumia cheti cha TACCS kujitambulisha.
Mwanachama mshirika	Mtu binafsi au taasisi au shirika (linalofuatilia mapishi safi lakini halifanyii kazi masuala yoyote ya mapishi safi)		30,000	Manufaa yanafanana na yale ya mwanachama binafsi kasoro kupata tenda binafsi/ matangazo/ simu
Mwanachama mwanafunzi	Wanafunzi		10,000	- Mawasiliano ya kampuni mbalimbali kutafuta nafasi za kazi na sehemu za mafunzo ya vitendo - Programu za kujitolea - Fursa za kufanya tafiti - Fursa ya kuchapisha Makala au taarifa katika mitandao ya kijamii ya TACCS - Fursa za kushiriki mafunzo, warsha za kitaifa na kimataifa